‘Yan Mexico na makokin mutuwar karya

Date:

Al’ummar Mexico na jimamin mutuwar wata karya – wadda ta zama fitacciya wajen aikin ceton mutanen da girgizar ƙasar 2017 ya rutsa da su.

Talla

 

Rundunar sojin ruwan ƙasar ta ce karyar ta mutu ne sakamakon tsufa da ta yi.

 

Sanye da tubarau da takalman sau-ciki, karyar mai suna Frida ta yi aiki tuƙuru wajen kuɓutar da mutanen da gini ya rufta kansu a birnin Puebla a shekarar 2017.

 

A lokacin da take aiki da rundunar sojin ruwan ƙasar an kai Frida aikin ceto a ƙasashen Haiti da Ecuador.

 

A wata sanarwa da ta fitar, rundunar sojin ruwan ƙasar ta yaba da kyawawan halaye da biyayyar da karyar ta nuna a lokacin aikinta.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

Mafi Shahara

Karin Wasu Labaran
Related

Hukumar Kula da Gidajen Gyaran Hali ta Magantu Kan Batun Sheikh Abduljabbar

Hukumar Gyaran Hali ta Jihar Kano ta bayyana cewa...

Dalilin da ya sa na bar tafiyar Kwankwasiyya – Farouk Lawan

Tsohon ɗan majalisar tarayya, Farouk Lawan, ya bayyana cewa...

An Dauke Shaikh Abduljabbar Daga Gidan Yari na Kurmawa Zuwa Wani Wuri – Yan uwansaba

Wani labari da ke yawo a kafafen sada zumunta...

Majalisu na neman sauya lokacin zabuka a Nigeria

Majalisar Dokoki Ta Ƙasa Ta Gabatar Da Kudirin Sauya...